Xom nha la trum 8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ba con ai co thec mec, buc xuc gi thi cu dzo xa thoai mai se co nguoi nghe

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy tha lỗi cho tôi.........

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Ston3_CoLd
Member
Ston3_CoLd

Nam
Job/hobbies : đánh lộn mướn
Humor : hãy trả lại cho tôi người tôi yêu

Hãy tha lỗi cho tôi......... Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy tha lỗi cho tôi.........   Hãy tha lỗi cho tôi......... Icon_minitimeMon Jan 14, 2008 10:02 pm

Điều tôi mún nói đầu tiên là tôi nghĩ mình chưa thực sự tốt tôi đã phạm nhìu lỗi do tôi làm nên.
"Hãy tha lỗi cho tôi" điều mà tôi mún nói.
Người đầu tiên tôi mong bạn đó tha thứ là T tôi bik mình làm như vậy là ko đúng nhưng bây giờ tôi đã hối hận rồi tôi bik bây giờ có nój gì thì cũng muộn rồi thực sự chuyện đã qua ko bao giờ thay đổi lại dc.
Nếu như các bạn đọc dc những dòng chữ này thì tôi mong các bạn hãy tha lỗi cho tôi. Tôi sẽ sữa lỗi
http://360.yahoo.com/good_naughty_boy1994
Thỏ con chiên bánh
Admin
Thỏ con chiên bánh

Nữ
Job/hobbies : student

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy tha lỗi cho tôi.........   Hãy tha lỗi cho tôi......... Icon_minitimeSat Jan 19, 2008 11:16 am

Mọi lỗi lầm đều có thể đc bó wa khi bạn bít hối hận. Hãy bày tỏ ra tất cả những điều mờ bạn du61 kín, bạn sẽ đc lắng nghe!
https://xomnhala9x.forumvi.com
kensai
Mod

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy tha lỗi cho tôi.........   Hãy tha lỗi cho tôi......... Icon_minitimeSun Jan 20, 2008 5:34 pm

minh` xin lo^i~ ma` nguoi` ta ko nha^n. lo^i~ thi` minh` se~ can' rut' trong long` to^i' ve^` suy nghi~ tu` ngay` nay` qua ngay` khac' suy nghi~ rie^t' ....... de^~ bi. dien lam' da^y'
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy tha lỗi cho tôi.........   Hãy tha lỗi cho tôi......... Icon_minitime

Hãy tha lỗi cho tôi.........
Trang 1 trong tổng số 1 trang