Xom nha la trum 8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ba con ai co thec mec, buc xuc gi thi cu dzo xa thoai mai se co nguoi nghe

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lớp 8/10 là mãi mãi nha các bạn

Go down 
Tác giảThông điệp
maslove

Nam
Humor : student

Lớp 8/10 là mãi mãi nha các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Lớp 8/10 là mãi mãi nha các bạn   Lớp 8/10 là mãi mãi nha các bạn Icon_minitimeMon May 26, 2008 10:40 am

Mùa hè đến thậy là nhanh .Mới đây mà đã chín thàng trôi wa rôi..Tôi rất buồn vì lên lớp 9 lớp 8/10 khi sưa ko bik con ko.Nhưng tôi rất mong là lớp chúng minh sẽ ko co chuyện ji sẩy ra cả.Các bạn biết ko luc trươc tui rất tự hào vì mình la` một thành viên trong lớp chọn.Trong lớp thì có ~ con ngươi học phải nói là ko có đôi thủ ngoài lớp.Như điển hình là các bạn học sinh giỏi.Còn là lớp có nhieu người để ý.Vì có nhiều trai tài gái xắt.Còn thể thao thì phải nói đến lớp 8/10 vì trong lớp có một nam và một nữ là ko thể thếu trong đội hình thể thao của trường .Ôi lớp 8/10 rất nhieu điều để mội người phục lấm.Nhưng song lới việc này thi cũng có nhiều người rất rét lớp minh.Tôi đề nghị người điều hành hay cố giữ trang wer nay đến khi chúng ta ko còn trên đời này nữa nha người điều hành flower Smile Smile Smile Smile Smile Sad Sad

Lớp 8/10 là mãi mãi nha các bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang