Xom nha la trum 8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ba con ai co thec mec, buc xuc gi thi cu dzo xa thoai mai se co nguoi nghe

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tin giựt gân về 1 em pé bị du dỗ

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
yanahara_miyuki
Mod
yanahara_miyuki

Nữ
Job/hobbies : dream links
Humor : bat thuong hok xac dinh dc

tin giựt gân về 1 em pé bị du dỗ Empty
Bài gửiTiêu đề: tin giựt gân về 1 em pé bị du dỗ   tin giựt gân về 1 em pé bị du dỗ Icon_minitimeFri Jan 18, 2008 3:17 pm

Lệnh truy nã Trần Minh Tiến học lớp 8/10 về tội dụ dỗ, hành hung, chấn lột một em pé tên là Võ Trần Mỹ Linh cũng học lớp 8/10.
Câu chuyện bắt đầu như sau :
_ vào lúc 8g45 (trước khi bắt đầu tiết hoá) ngày 18/01/08.Khi nhìn thấy em Linh đeo nhiều vòng bằng vàng nên đã nổi lòng tham.Ban đầu, Tiến dụ dỗ không thành nên đã đổi sang kế hoạch b là đánh đập em Linh xém chết.Sau đó, Tiến bắt đầu lột vòng vàng của pé Linh và lấy đi một số tiền không nhỏ là : 1000VNĐ
_Thấy vậy em Quyên ( bạn thân của linh) đã nhanh chóng nhờ bộ công an " Giám Thị" can thiệp nên Trần Minh Tiến đã bị bắt kịp thời.
Ngày 18/01/08 Quan toà 8/10 do thẩm phán tối cao Ngô Quang Thịnh chủ trị buộc tội Trần Minh Tiến về tội dụ dỗ, chấn lột, hành hung trẻ em.
Nể tình vì hoàn cảnh gia đình khó khăn(nhà nghèo ba má đông) nên Trần Minh Tiến đã được giảm nhẹ tội chỉ bị phạt tiền đền bù tiền thiệt hại tinh thần với số tiền rất lớn là : 5000 VNĐ và trả lại tất cả vàng vòng cho em Linh.
kensai
Mod

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin giựt gân về 1 em pé bị du dỗ   tin giựt gân về 1 em pé bị du dỗ Icon_minitimeSun Jan 20, 2008 3:08 pm

troi` oi Tien' choi ac' we' giut. cua? My~ Linh toi' 1000 la^n. so^' tie^n` wa' xa' la` to chac' ban. VTML ko dam; deo zday^ chie^n` di hoz nua~ fai? hok ( kaka ) =))
Ston3_CoLd
Member
Ston3_CoLd

Nam
Job/hobbies : đánh lộn mướn
Humor : hãy trả lại cho tôi người tôi yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: tin giựt gân về 1 em pé bị du dỗ   tin giựt gân về 1 em pé bị du dỗ Icon_minitimeSun Jan 20, 2008 9:03 pm

toàn là bắt trước ko à gà wá sao ko tự sáng tác y
http://360.yahoo.com/good_naughty_boy1994
yanahara_miyuki
Mod
yanahara_miyuki

Nữ
Job/hobbies : dream links
Humor : bat thuong hok xac dinh dc

Bài gửiTiêu đề: hok thich   tin giựt gân về 1 em pé bị du dỗ Icon_minitimeThu Jan 24, 2008 3:00 pm

thich bat chuoc dzay do
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tin giựt gân về 1 em pé bị du dỗ   tin giựt gân về 1 em pé bị du dỗ Icon_minitime

tin giựt gân về 1 em pé bị du dỗ
Trang 1 trong tổng số 1 trang